ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Jumamosi, 30 Oktoba 2010

Mkesha wa siku ya uchaguzi Njenje

"Mi Arsenal anagalia"
Waziri akikumbusha watu kwenda kupiga kura
Keppy akifanya sound check
Kosovo na mkewe, hapo nyuma gari la Babu Njenje-Datsun SSS-wakubwa mnazikumbuka? Joginder Singh alikuwa anazitumia kushinda mashindano ya magari ya East African Safari
Wanamuziki wa Fimbo Band wakisubiri kuja kuchapa muziki
He huyu nilimuona TBC kwenye yale mashindano ya kudance yaliyoishia hewani
Oyaa kunani paleeeeeeee
Gere mama gere mama
Au kampeni?
Soloist-Fimbo Band
Conga Fimbo Band
Mpiga Bezi Fimbo Bendi
 Mpiga kinanda Njenje


Kama kawa Jumamosi ilianza polepole na kupata spidi kali, wanamuziki kutoka bendi ya Fimbo walitumbuiza. Shughuli ililazimika kukatishwa saa 9 na nusu ili watu wakawahi kujitayarisha na uchaguzi. Nyimbo ya mwisho..Nchecheme nchecheme leo oyaye..................waniacha napinda mgongo e kwanini usinambie

Hakuna maoni:

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...