ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Jumamosi, 30 Oktoba 2010

Rambirambi msiba wa Super Coach Mziray

Bendi ya Kilimanjaro wananjenje kwa masikitiko makubwa inatoa pole kwa ndugu marafiki na jamaa wa rafiki yetu na mpenzi wa bendi yetu Sylasaid Mziray. Mungu amlaze pema peponi Amin
(Pichani kushoto Mziray alipotembelea Bendi yetu akipiga rythm guitar katika wimbo wa Kilwa Jazz -Moyoni naumia) 

Hakuna maoni:

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...