ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Alhamisi, 30 Desemba 2010

Happy New Year, wapenzi wote wa Kilimanjaro Band




Heri ya Mwaka Mpya 2011

Maoni 2 :

Bila jina alisema ...

Happy new year kwenu wana njenje wooote. ninawafurahia sana. Thats ma band for real. Naitwa Louie

Bila jina alisema ...

Mbona blog imezorota siku hizi?

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...