ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Jumapili, 5 Desemba 2010

Hata nanihii nae kesha zunguka mduara



Maoni 1 :

Bila jina alisema ...

Nyota dada yangu, bado ni mrembo na unapendeza sana! Vilevile kama upo binti jamani, nakukumbuka ukiwa msichana tukiwa majirani pale Ilala Shariff Shamba. Kila la heri mamii

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...