ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Jumapili, 30 Januari 2011

Jumamosi 29 mambo yaliwiva kama kawaida

 
MAMBO YALIKUWA MAMBO KAMA KAWAIDA, RAHA ZILIKUWA RAHA KAMA KAWAIDA, NYONGA ZILIKUWA NYONGA KAMA KAWAIDA,




Aiiiiiiiiiiiii

Mhhhhhhhhhhhhhh

Iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii




Tanga hiyo

Barabara ya saba

Singida hiyooooo

Dar hiyoooooooo

ohoooooooooooooo

Kigoma hiyooooooooo

Keppy mwanchie Bass mkuu hapo

Hakuna maoni:

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...