ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Jumamosi, 26 Machi 2011

Cheka na Wananjenje 2

Mpenzi mmoja wa Njenje alisikika akimlalamikia mwenzie, 
" Aise jana nimeota ndoto mbaya kuliko zote toka nizaliwe", mwenzie akajibu 
"Duh kwani umeota nini?". 
" Nimeota niko kwenye chumba kimejaa mademu wazuri kama kumi na mbili", 
" Sasa hizo si ndio ndoto watu tunazitaka? we vipi?'. 
"Ndugu yangu si nimeota na mimi ni demu mojawapo?"

Hakuna maoni:

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...