ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Ijumaa, 1 Aprili 2011

Nyota wetu










Maoni 2 :

Bila jina alisema ...

Kweli nyota uu mwanamke mrembo sana. Sina hakika kama huna ama una bahati lakini kwa mapenzi ya mola ninaamini mtaswameheana na waziri na kuna siku mtakuwa wenye furaha tena. Ninawapenda

Bila jina alisema ...

beautiful woman jamani awwwwwwwwwwwwwwwww lovely mama wish you guys comeback together with mr waziri jamani, wenyewe mlikuwa mnapendeza sana. mungu ni mkubwa iko siku tu atawaonyesha njia.

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...