ON STAGE

ON STAGE
ON STAGE

Ijumaa, 19 Agosti 2016

BURIANI BI SHAKILA SAUTI YAKO UCHESHI WAKO TUTAUKUMBUKA DAIMA

BI SHAKILA AMETUTOKA GHAFLA BAADA YA KUANGUKA NA ALIPOPELEKWA HOSPITALI AKAKATA ROHO
MUNGU AMLAZE PEMA MAMA YETU, HAPA AKIWA NA BABU NJENJE AMBAYE WALIZALIWA SIKU MOJA KATIKA MJI WA PANGANI

Hakuna maoni:

Kilimanjaro band wakamilisha nyimbo mbili, kuwa hewani katika muda mfupi ujao

KILIMANJARO BAND  wananjenje jana walikamilisha kurekodi nyimbo zao mbili ambazo zitakuwa hewani katika wiki chache zijazo. Hii ni mara ya...